แอบชอบน้องคนนึงที่หอเพื่อน จะจีบยังไงหรอคะ? 😶😶

เรื่องก็คือว่า จขกท.แอบชอบน้องคนนึงที่พักอยู่หอเดียวกันกับเพื่อน ของ จขกท. แล้วเราก็แบบชอบน้องเค้าม้ากกกก
เวลาน้องเดินผ่าน คือแค่เดินผ่านก็เขินแล้วอ่า เราเลยไปแอบสืบถามกับป้าแม่บ้าน ซึ่งป้าเค้าก็บอกมาว่าน้องเค้าพักอยู่ห้อง นี้ๆๆๆนะ
แต่เราก็ได้แค่สังเกตุ ว่าวันนี้น้องอยู่หอมั้ย กลับหอมั้ย ปกติน้องจะสลับเอารถยนต์รึไม่ก็บิ๊กไบค์มา
มีวันนึง เราเลยรวบรวมความกล้า ไปซื้อขนมมาห่อนึงกับโค้กซีโร่กระป๋องนึง พร้อมกับโน้ตกระดาษใบเล็กๆ ใบนึงใส่ลงไปในถุง
ไปแอบห้อยที่หน้าประตูห้องของน้องเค้า
เขียนว่า "ชอบนะคะ อยากรู้จัก" 55555555+ (อร๊ายยยยยยเขินนนนน)
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

พอเช้ามา เราก็ไปดูที่ประตู ถุงนั้นหายไปแล้ว น้องเก็บไปแล้ว555555 เห็นแบบนั้นละมันโคตรเขินนน
เย็นวันนั้นเราเลยเอาไปห้อย อีกถุง พร้อมกับข้อความนี้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เช้ามาอีกวันน้องเค้าก็เก็บไปแล้ววววว😂😂😂  
พอช่วงสงกรานต์น้องน่าจะกลับบ้าน เพราะเราก็ไม่เห็นทั้งรถ ทั้งมอไซค์น้องเค้า ละน้องน่าจะกลับมาเมื่อวาน
วันนี้ เราเลยเอาไปห้อยไว้ตอนเย็น แล้วเราก็ออกไปตลาดหาของกิน กลับมาของที่ห้อยก็คือไม่มีแล้ววว เอร้ยยยเขินน
เราเขินมากกกก เพราะวันนี้ โน้ตที่เราเขียนไว้ เราเขียนไว้ว่า

แต่ตอนนี้น้องยังไม่แอดมานะคะ 55555555+ รึว่าค้นหาจากเบอร์โทรแล้ว เจอรูปโปรไฟล์ละกดออก ไม่แอดแทนละมั้ง 😂😂
ให้ไลน์ที มีทั้งไลน์ทั้งเบอร์ ก็ไม่รู้จะอ่อยยังไงให้ตรงกว่านี้แล้วอ่ะ
เราต้องทำไงต่อหรอคะ? น้องเค้าเป็นคนเงียบๆ ดูขี้อายๆ เราต้องจีบเค้ายังไง อ่ะ
ขนมก็ซื้อยากเพราะน้องดูเฮลตี้ เล่นกีฬา งื้ออออออ ชอบเค้าาา555555+  

สุดท้าย...น้องแบงค์คะ ถ้ายังไม่มีใครหรือยังไม่มีแฟน แอดกลับมาตอบได้มั้ยอ่ะคะ?
พี่จะได้พยายามให้มากกว่านี้ 555555555555++ ไปละ เขิลลลลล
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่