หางานพาร์ทไทม์ ทำ เสาร์-อาทิตย์ ได้ ในเชียงใหม่

สวัสดีค่า คือตอนนี้เรากำลังหางานพาร์ทไทม์ทำอยู่ค่ะ อายุ 16 ปี อยู่ ม.5 ค่ะ มีรถขับไปกลับเองได้ ช่วงนี้กำลังปิดเทอมเลยหางานทำจะได้เก็บเงินเอาไว้เรียนต่อ ไม่อยากรบกวนพ่อแม่  แล้วเราก็หางานที่สามารถทำไปได้ตลอดเลยหน่ะค่ะ พอเปิดเทอมแล้วก็ยังอยากทำอยู่ แต่เป็นช่วงเย็นหลังเลิกเรียน ในเชียงใหม่ ไม่ต้องกังวลค่ะ เราเป็นคนอารมณ์ดี เข้าได้ทุกงานทุกคน55555555 พอมีงานแถวไหนบ้างไหมคะเม่าอ่านหนังสือพิมพ์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่