ฝากเพลงลอยลม ................................................ โดย ตระกองขวัญ

กระทู้คำถาม
บานปลายมาถึงวันนี้
พาพวกเดือดร้อนกันไปหมด

รับผิดชอบไหวเหรอ ?    ใจถึง และ ใจกว้างพอที่จะรับผิดชอบไหม ?

หรือทำได้แค่อวตารมาสร้างเรื่องวางเงื่อนไขให้คนทะเลาะกันต่อไปเท่านั้น ?

ย้อนกลับไปเรื่องสารคาม  ที่เคยบอกไปแล้วว่า  คิดได้ไงที่ให้โทรมาข่มขู่
จะอวดอะไร   จะเบ่งอะไร   จะขู่อะไร

จอก

ใครอยู่ภาค 4   นี่ว่าหนักแล้ว  เพียงแต่ไม่ทำอะไร
แต่ตอนนี้  ใครที่กำลังจะไปขึ้นภาค 4 น่ะ    เขาบอกแล้ว  ถ้าได้ไป  จะจัดการให้ทันที

รับผิดชอบไหวไหม ?

หรือต้องให้คนอื่นเขารับผิดชอบแทน  ด้วยการทำเฉย   ไม่เล่นงานคนที่ทำตามคำขอของเอ็ง

รู้ตัวไหม  สำนึกสักนิดไหม   ว่าทำอะไรลงไป
ดีแต่โม้    กร่างไม่เข้าเรื่อง

จ่าครับ   หล่อซดยาดองวันนี้
ผกก. ผู้กำกับหนังครับขับรถมาส่ง   เพราะกลัวหล่อโดนจับเป่าเหมือนเมื่อคืน

ไม่ได้โม้นะนี่
แค่เล่าเรื่องน่าอายให้ฟัง
อมยิ้ม02

เดือดร้อนกันไปหมด   รับผิดชอบไหวไหม   หรือทำใสซื่อ   ผมโดนกระทำ  ขอแค่ความเป็นธรรม  
อย่างน่าสมเพชตามสไตล์
ถีบขาคู่

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ก็มีคนที่ไม่อยากเป็นป๋าอยู่ 2 คน คือพี่โหมก กับพี่หมาก

แหมไม่ยักกะรู้เลยว่า คนหล่อๆ เนี่ย มีเพื่อนพี่เป็นบิ๊กอยู่ภาค 4 นี่เอง โลกนี้มันช่างบังเอิญเหลือเกิน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่