สอบถาม ลูกค้าที่ถือบัตรเครดิต เซ็นทรัล The 1 ทั้ง Redz หรือ Luxe ครับ

สวัสดีครับ

บังเอิญว่า ผมพึ่งได้รับการอนุมัติบัตร Central The 1 Luxe มา  ก็เลย อยากตั้งกระทู้ ถามกลุ่มคนที่ ถือบัตรเครดิต Central The 1 จะเป็น Redz หรือ Luxe หรือ ระดับสูงอย่าง Black กับ The Black ว่า

นอกจาก จะใช้ซื้อของที่เซ็นทรัล แล้ว ใช้บัตรเครดิตใบนี้ ใช้จ่ายกับอะไรกันบ้าง หรือ นำไปใช้เป็นบัตรเครดิตใบหลัก ๆ หรือไม่

เพราะผมกำลังคิดอยู่ว่า ต้องจัดสรร ใช้จ่ายผ่านบัตรต่อปี ให้ได้เกิน 400,000 บาท ขึ้นไป และต้องการใช้ให้ฉลาดคุ้มค่าที่สุด

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่