ดัดแปลง control ใน visual studio ได้ไหมครับ

สวัสดีครับ
ปกติก็ใช้ control ธรรมดาครับ พวก textbox button label ....
แต่อยากออกแบบให้มันสวยกว่าเดิมครับ
เข้าใจว่าต้องเขียนแต่ละตัวเป็น user control แล้วเอามาใช้ใช่ไหมครับ หรือใครมีวิธีที่ง่ายกว่านี้แนะนำไหมครับ

ป.ล. เห็นจากตัวอย่างให้ download พวก theme มาใช้ครับ เลยอยากทำใช้เองบ้าง

แสดงความคิดเห็น
Preview