การกรอก social security number ใน DS160 (ขอวีซ่าอเมริกา) ถ้า social security number หาไม่เจอแล้วจำเป็นต้องกรอกไหม

สวัสดีครับ
ขอสอบถามครับ
กำลังจะขอวีซ่าไปท่องเที่ยวอเมริกา
การกรอก social security number ใน DS160 ถ้า social security number  หาไม่เจอแล้วจำเป็นต้องกรอกไหม  
คือเคยไป work and travel มาหลายปีมากๆ แล้ว
เลขก็จำไม่ได้แล้ว บัตร social security number  ก็หาไม่เจอ  
แต่ถ้าจำเป็นต้องกรอก ก็จะพยายามหาต่อไป
รบกวนผู้รู้ช่วยไขขอสงสัยด้วยครับ
ว่าคนที่เคยไป work มาแล้ว แล้วไปขอวีซ่าท่องเที่ยวหลังจากไป work มาแล้ว มีความจำเป็นในการกรอก social security number  มากน้อยแค่ไหนครับ
ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่