หามังงะเอาตัวรอด ติดเรท ปวดตับ 18+ 20+

กระทู้คำถาม
ขอเเค่เอาตัวรอด จากอะไรก็ได้ จากเกม จากเกาะ จากหายนะอะไรก็เเล้วเเต่ ขอมีฉากเรทสวยๆงามให้น่าติดตามหน่อย เดี๋ยวนี้ชอบเเบบนี้ 55
ส่วนที่อ่านเเล้วก็มี
deadtube
Satanophany
gantz ผลงานของนักเขียนท่านนี้ผมตามอ่านทุกเรื่องอยู่ครับ
Kyochuu Rettou
Ikenie touhyou

เเล้วก็บอกก่อนนะครับ เเนวเอาตัวรอดอ่านมาหมดละมั้ง มันก็สนุกนะเเต่ไม่เรท ขอเเนวนี้ก่อน ใครนึกออกอีกช่วยบอกหน่อย 555
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่