siam option สามารถลบบัญชีผู้ใช้ออกได้หรือไม่?

กระทู้คำถาม
คือ ต้องลบบัญชีผู้ใช้ของ siam option แต่พอถามแอดมินทางเพจ แอดมินกลับบล็อคค่ะ โทรไปก็ไม่รับ ให้รอสายนานมาก เสียเงินอีก! สอบถามไปยัง e-mail ก็ตอบ! ใครเคยเจอแบบนี้บางคะ?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
หลังจากที่ลองโทรไปถามลบบัญชีผู้ใช้และรอสายประมาณ 1 นาที ก็มีคนรับค่ะ เป็นพี่ผู้ชายรับ พี่เค้าพูดเลยดีนะคะ เราก็แจ้งความจำนงขอปิดบัญชีผู้ใช้ไป พี่เค้าก็บอกจะจัดการให้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่