ขอความช่วยเหลือเรื่องPS4 ครับ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากช่วงก่อนเล่นเกมส์ แล้วอยู๋ดีๆ Code-34878-0 เกิดขึ้น ระหว่าง เล่นเกมส์ Batman arkham knight เลยรีสตาร์ทเครื่อง เข้าเกมส๋อีกรอบปรากฏเข้าเกมส์ไม่ได้เลย เลยส่งเข้าอู่ Sony ครับ ทีนี้แหละครับศูนย์โทรมาแจ้ง บอร์ด เกมส์ พังครับผม ........... มิหนำซ้ำ ประกันหมดอีก............. เคราะห์ซ้ำกรรมซัดเลยครับ ค่าเสียหาย เอาเรื่องอยู่เหมือนกัน อยากถามครับ ว่าถ้าไม่ซ่อม ในอนาคต (อันใกล้) เกมส์อื่นๆ จะทยอย เล่นไม่ได้มั้ย หรือว่าเกมส์นี้เท่านั้นที่เล่นไม่ได้
TT จะได้สละเรือเกมส์นี้ไปเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่