ถ้าสนใจจะเปิดแฟรนไชส์ร้านส่งพัสดุ Express แนะนำจ้าวไหน และ ต้องติดต่ออย่างไรดีคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ  พอดีอยากสอบถามคนที่เคยติดต่อ หรือ มีร้านแฟรนไชส์เปิดร้านส่งพัสดุด่วน
ตอนนี้มีเล็งไว้หลายรายค่ะ  Kerry / Nim / Thai Post / SCG / BMS  หาข้อมูล ดีเสียต่างกันมากมาย
ควรเปิดของแบรนด์อะไรดีคะ  และควรต้องติดต่ออย่างไร  หากมีคนในหรือคนที่เคยร่วมเปิดแล้วก็จะดี
หากมีเจ้าหน้าที่สามารถให้ข้อมูลส่วนนี้ได้  รบกวนด้วยนะคะ  
ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่