ฐานจมูกเบี้ยว เอียง สามารถเสริมให้ตรงได้ไหมค่ะ คลีนิคไหนแนะนำหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ

จขกท. เกิดอุบัติเหตุทำให้จมูกเกิดเบี้ยวและยุบค่ะ จึงร้อนใจหาคลีนิคเสริมจมูก (ได้เสริมสมใจ) ผลคือเสริมออกมาแล้วเอียงค่ะ เบี้ยวด้วย น่าเกลียดมากค่ะ

หาข้อมลูแล้วส่วนใหญ่บอกว่า ถ้าฐานเอียงเสริมออกมาแล้วก็เอียงเหมือนเดิม

จึงอยากจะขอคำแนะนำ ว่ามีคลีนิคไหนที่สามารถเสริมให้ตรงและแก้ปัญหาจากจุดนี้ได้บ้างไหมค่ะ

ขอบคุณค่าาาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่