ตามหาคนคนนึง แต่ไม่มีทางติดต่อเลย ต้องทำไงคับ (ผญ.เรียนสตรีวิทยา)

กระทู้คำถาม
คือ ผมได้รู้จักคนคนนึง ตอนนั้นผมอยู่ม.1เธออยู่ม.3เรารู้จักกันผ่านเกมออนไลน์ เราเล่นด้วยกันนานมาก แล้วจู่ๆเธอก็ต้องเลิกเล่นไป เพราะต้องเตรียมสอบเข้าม.4 แล้วเธอก็หายไปแบบไม่บอกลา คงเพราะเวลาเล่นเราไม่ตรงกัน ผมอยากจะคุยกับเธออีกครั้ง แต่ไม่มีวิธีติดต่อเลย เฟสเธอผมก็ไม่มี จะลืมก้อลืมไม่ได้ มันเหมือนมีเรื่องต้องคุยกันอ่ะคับ ตอนนี้ผมก็กำลังจะจบปี2แล้ว ยังหาวิธีติดต่อเธอไม่ได้เลย ผมจำชื่อของเธอได้หมดคับ ทั้งชื่อจิง ชื่อเล่น แต่ถ้าตั้งกัวข้อไปก็จะโดนลบกระทู้ เธอชื่อว่า[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ ผมจะหาวิธีติดต่อได้ยังไงคับบ

ปล.นี่เป็นกระทู้แรกที่ตั้ง พิมงงๆตรงไหนต้องขออภัยด้วยนะคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่