ผู้ชายเวลาเลิกกับแฟน(เก่า) แล้วมีกลับไปง้อไหมค่ะ เริ่มคิดถึงแฟนเก่าตอนไหน

กระทู้คำถาม
เรากับแฟนเลิกกันสี่ห้าวันแต่เราตอแยเค้า จนบล็อกทุกทาง เราเคยเจอเคสนี้ค่ะ แต่สุดท้ายมาร้องขอคืนดี(เรางี้เง่ามากก) แต่กับคนปัจจุบันที่พึ่งเลิก ตอนเราตอแยเค้ารับโทรศัพท์อยู่ค่ะ เค้าบอกอยากอยู่คนเดียว ไม่ได้มีใคร เค้าเอาแต่เล่นเกม ซื้อเกม เค้าชอบเล่นมากกก เราทะเลาะเรื่องที่เวลาเราถามเค้าตอบไม่ได้ ง่ายๆน่าจะอึดอัด เราก็ถามนะคะ เรามีสิทธ์คบต่อไหม เค้าก้บอกมี ก่อนวันนี้ที่บล็อกเมื่อคืนเค้าก้โทรหาเราก่อนนอน แต่ตอนเช้าเค้าบอกจะโทรมาแต่ไม่โทร เราเลยโทรไปหลายสายคงรำคาญ บล็อกหมดเลยจ้าาาา
ปล. อยากรู้ว่าเคสแบบนี้มีสิทธ์คิดถึงแล้วกลับมาไหม
ปล2. คุณผู้ชายเคยคิดถึงแฟนเก่าช่วงไหนบ้างคะหลังจากเลิก ผู้หญิงก็ตอบได้น้าาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่