อยากสอบถามของใช้เตรียมของเข้าหอค่ะ

นานาสวัสดีสวัสดีค่ะ ควรเกริ่นดีไหม5555 คือจขกท.จะถือว่าเป็นเด็กใหม่ของโรงเรียนจุฬาภรณ์เลยก็ว่าได้ค่ะ เลยตื่นเต้นกับการเตรียมของไปหอนิดๆ 5555555 พอลองหาข้อมูลแล้วก็สงสัยหลายๆอย่างว่าจะเอาไปได้ไหม จะเวอร์ไปรึเปล่า จะมีเพื่อนเตรียมไปแบบเราอยู่หรอ ไรงี้ เลยอยากสอบถามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่กำลังเรียนอยู่จภ. หรือศิษย์เก่าจภ.ว่า มีของใช้อะไรที่จำเป็นมากๆ ที่ลืมไม่ได้ ต้องเอาไปแน่ๆ กับ อย่าเอาไปเลย ไม่จำเป็น รกเปล่าๆ ครูจะด่า ผิดกฎ
อยากได้คำแนะนำมากๆค่ะ
สุดท้ายนี้ก็ขอขอบพระคุณมั๊กๆที่เข้ามาอ่าน5555 ถ้าช่วยแนะนำก็จะดีมั๊กๆค่ะ
ขอบคุณค่ะพาพันชอบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่