ขออนุญาตถามเพื่อนๆที่เคยเป็นแฟนคลับ Tiny-G หน่อยครับ.

พอดีเพิ่งได้ฟังเพลง Ice Baby ครับ รู้สึกว่าเพราะมากเลย เสียง โดฮี กับ เจมิน ดีมาก มิ้นท์ ก็เเรปดี
อยากถามถึงกระแสตอนนั้นครับ กระเเสเพลงนี้เป็นยังไง เเละกระเเสวงเป็นยังไง ทำไมถึงยุบวง
ผมรู้จัก Tiny G ครั้งเเรกเพราะซีรีส์ Cunning Single Lady เลยครับ ชอบเพลง Miror Mirror ที่ โดฮีกับเจมินร้องประกอบ
ทุกวันนี้ถึงวงยุบไปเเล้ว แต่ก็ดีใจที่โดฮียังติดต่อกับมิ้นท์อยู่ โดฮีกับมิ้นท์ก็กดถูกใจ IG ของ มยองจีด้วย

ว่าแต่ทุกวันนี้ เจมินทำอะไรอยู่บ้างครับ อีก 3 คนเห็นข่าวบ่อยอยู่
โดฮีเล่นหนังเล่นซีรีส์บ่อย มิ้นท์ ผมก็ตามตลอด มยองจีก็เพิ่งออก Idol School แต่ เจมินไม่ได้ตามเลย

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่