อยากรู้ตอนสอบสัมถาษณ์ มจพ คณะสถาปัตย์ค่ะะ ช่วยหน่อยนะะะ

ตอบหัวข้อเลย คือเราลงโควต้า29จังหวัด ใช้GatPatไปค่ะ ลงคณะสถาปัตย์ สาขาออกแบบภายใน กับ สาขาการจัดการงานออกแบบภายในและพัฒนาธุรกิจ คืออยากรู้ว่าเขาจะสัมภาษณ์อะไรบ้างค่ะ แล้วควรเตรียมตัวอะไรยังไงไปดี ฮือออ

ปล.ตอนเขาประกาศคนมีสิทธิ์สัมนี้เขาดูจากอะไรรร กลัวมากกณ จุดๆนี้ เศร้าา ,_, รุ่นพี่หรือเพื่อนคนไหนรู้ช่วยบอกด้วยนะคะะะ -/\-
ขอบคุณค่ะะะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่