มาดูกันว่ามีกี่ "ซาตาน" ในตอนแรกของ "บ่วงรักซาตาน"

เปิดฉากก็มาเลย เสียงนักข่าว

รายงานข่าวหน้าสำนักงาน

เราไม่เอาซาตานหมื่นล้าน เราไม่เอาซาตานหมื่นล้าน

พอซาตานบอกว่าเราต้องใช้มาตรการสั่งสอนนางเอก ผู้ช่วยพ่อซาตานก็บอกว่า

ถ้ายอมขายสุขสยามให้ก็ไม่เกิดเรื่องแบบนี้ ... "ซาตานจริงๆ"

“...อาขอเตือนว่า หนูอย่าไปยุ่งกับซาตานอย่างนายเหมราชจะดีกว่า...”

“...ต่อให้นายเป็นซาตานมาจากขุมนรกไหน ชั้นก็ไม่กลัว...”

“...นั่นนักธุรกิจตัวพ่อ ฉายาซาตานหมื่นล้านเลยนะเว้ย...”

“...ไล่มันออกไป แล้วรื้อออกให้หมด นี่เป็นคำสั่งของ ซาตานหมื่นล้าน...”

“ไอ้พวกซาตาน พวกเราไม่ยอมพวกแกหรอกโว้ย”

“...ใครจะกล้าปฏิเสธซาตานหมื่นล้านอย่างคุณเหมได้ล่ะครับ...”

“...ตามมาหลอกหลอนชั้นอีก นายซาตาน”

“...พูดตรงๆเลยนะ นายซาตานหมื่นล้าน ไม่เห็นจะน่านับถือตรงไหนเลย...”

“...ชั้นไม่สนใจนายซาตานนั่นหรอก...”

“...แล้วนายซาตานหมื่นล้านไม่มาเหรอ...”

“...บอกได้หรือยังคะว่าคุณไปรู้จักกับนายซาตาน ..เอ่อ เหมราช ตั้งแต่เมื่อไหร่”

“...ดีงามจริงๆชั้น เจอะซาตานและยังมาเจอะน้องซาตาน...”

“...เขาเป็นรุ่นพี่ผมก็จริง แต่ผมไม่ได้เป็นซาตานเหมือนเขานะ”

ติดตามกันต่อไป EP หน้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่