อ๊กยอ The flower in prison ช่วยสปอยล์หน่อยค่ะ

เราเพิ่งเริ่มดูเรื่องนี้เมื่อวานค่ะ ดูไป6ตอนรวดเลย
ไม่ได้ดูพีเรียดโบราณที่สนุกๆแบบนี้มานานแล้ว

อยากรู้ว่าคนที่เป็นหัวหน้าทีมนักสืบ กับอดีตรัชทายาทที่ถูกขังในคุกใต้ดิน นี่เป็นฝ่ายดีหรือร้ายคะ
ตอนแรกก็นึกว่าดี แต่ไปๆมาๆเห็นเข้าพวกกับตาใต้เท้ายุนกับพระพันปีซะงั้น ใครดูมาแล้วรบกวนสปอยล์ให้หน่อยนะคะ  ขอบคุณค้า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่