สอบถามท่องเที่ยวญี่ปุ่น จาก Takayama ไป Shirakawago แล้วไป Kanazawa ต่อ

ตามที่เห็นเลยค่ะ เรานอน Takayama 1 คืน วันถัดมาจะไปแวะ shirakawago แล้วค่อยไปนอนพักที่ Kanazawa ต่อ

จะขอสอบถามการขึ้นรถบัส ค่ะ ไม่ทราบว่า จาก Takayama ไป Shira และ จาก Shira ไป Kanazawa ราคารถเท่ากันไหมคะ ซื้อเป็นเที่ยวหรือซื้อเป็นรอบเอาไว้ได้เลย หรือเราควรกลับมาขึ้นรถที่ Takayama ก่อนจะไปต่อ Kanazawa คะ เรามีตั๋ว JR PASS ใหญ่ ตอนนี้อยู่ค่ะ

แล้วถ้าเราไม่จองจากไทยไป ไปจองที่สถานีรถบัส 1 วันก่อนเดินทางจะเต็มไหมคะ เราจะไปอีก 3 วันข้างหน้านี้แล้ว ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่