ฟันหน้าหัก2ซี่ถอนแล้วใส่ฟันปลอมแบบมีเหล็กเหมือนจัดฟันได้ไหม!!??

คือตามหัวข้ออะค่ะคือฟันหน้าหักแล้วทีแรกว่าจะไปใส่รากฟันเทียมแล้วด้วยราคาที่แพงเลยคิดว่าจะเอาไว้ก่อนเรื่องนี้แต่ที่น่าอายคือฟันหลอแบบนี้ เลยคิดว่าจะไปถอนฟันข้างหน้าออก2ซี่แล้วใส่รีเทนเนอร์ที่มีฟันปลอม2ซี่ข้างหน้าแล้วใส่เหล็กมาพร้อมเลยกับฟันปลอมอ่ะค่ะ ได้รึเปล่า เราจะสามารถใส่เหล็กมาพร้อมกับฟันปลอมได้เลยไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่