รองเท้าคอนเวิร์สแท้ มีตำหนิ4-5ที่ แม่ค้าตอบมันใช่เหรอครับ แล้วผมควรทำอย่างไร

กระทู้คำถาม
ผมซื้อรองเท้าคอนเวิร์สร้านที่จังหวัดนครปฐมทางเพจ Converse Jack-purcell รองเท้าคอนเวิร์สแท้ ได้รับรองเท้ามา รองเท้า 1 คู่ มีตำหนิ 4-5 ที่ ที่ใหญ่ๆหนึ่งที่เห็นได้ชัดเจนมาก แจ้งกลับไปทางร้าน แม่ค้าแจ้งว่า รองเท้าคอนเวิร์สแท้ก็มีตำหนิเป็นเรื่องธรรมดาค่ะ.....แต่ผมเสียเงิน 1750 บาท ค่าส่งอีก 100 บาท ผมได้รองเท้ามีตำหนิแบบนี้ ก็ได้รับคำตอบว่าเป็นเรื่องธรรมดา ผมควรทำอย่างไรครับ?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่