คนที่ชอบมาบอกชอบวันApril fools dayเขาขอบเรามั้ย?

สวัสดีค่ะ เราขอใช้นามแฝงตัวเองว่าJนะคะ เราพึ่งขึ้นม.1 ที่รร.ชื่อดังแห่งหนึ่งในกทมนะคะ ละวันนี้(1เมษา)ที่ตรงกับวันapril fools dayเราปิดเทอมก้ตามประสาวัยรุ่นเนาะ ก้นอนดึกตื่นสาย(บ่ายเลยแหละ555)ตื่นมาก้เจอไดเรคของคนที่เราชอบส่งมาบอกชอบเราค่ะ ตอนแรกเราก้งง+ใจเต้นแรงมากกกก ไม่กล้าอ่านทีค่ะ เลยไปดูสตอรี่คนอื่นๆก่อน ปรากฎว่า อ้าววว april fools dayหนิ😑 เราจึงบอกว่าapril fools dayใช่มั้ย ละเรานี่แบบ แค่แกล้งอ่ออ ปล่อนให้ใจเต้นตั้งนาน เดี๋ยวจะเขียนกระทู้รายละเอียดว่าทำไมเราถึงชอบ+คิดว่าเค้าอาจชอบเรานะคะ รอกระทู้ต่อไปด้วยน้า ปล.ลืมบอกว่าจุดประสงค์กระทู้นี้คือถามว่าเค้าจะชอบเราจิงมั้ยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่