ทำไมดาราชายซีรีย์เกาหลี ต้องทำผม หน้าม้าเต่อ ทุกเรื่อง

ดูซีรีย์หลีเกาหลี มาหลายเรื่อง ดาราชายทุกคนในเรื่องเซ็ทผมทรงเดียวกันหมด
คือหน้าม้า เต่อ.. พระเอกยันตัวประกอบ คือเหมือนมาจากช่างผมเดียวกัน
ทั้งแก่ทั่งเด็ก ทรงเดียวกันหมด ทำไมเค้าไม่เซ็ทให้แตกต่างกันบ้างอ่ะ

แถมทำแล้วทุกคนดูดับทุกคน หล่อน้อยไปอีก

พึ่งดู Goblin จบ พระเอกดูไม่หล่อเลยอ่ะ รวมทั่ง ยมทูตด้วย จากเรื่อง My Girls  ดูหล่อ มาเล่นยมทูต ดับเลย เพราะทรงผม
โดยเฉพาะพระเอกผมดับมาก

แต่พอมาซีนงานแต่ง เซ็ทผมเปิดหน้าผาก ดันหล่อ ดูดีสุดซีนเดียวทั้งเรื่องแล้วมั่ง..
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่