อยากรู้ว่า one ok rock มีทั้งหมดกี่อัลบั้มแล้วค่ะ

คือได้ดูคลิปวงนี้แล้วชอบมาก ดูมาพอประมาณเลยอยากตามเก็บอัลบั้ม
ไม่ได้ตามมาตั้งแต่แรก แต่ก็ตามอ่านประวัติอะไรๆ ยิ่งชอบ!! กว่าจะเป็น one ok rock  ทุกวันนี้อมยิ้ม07
อยากตามเก็บของสะสม DVD คอนเสิร์ต อัลบั้ม ชอบเสียง Taka  มากกก ^^ หัวใจ
รบกวนหน่อยนะค่ะ ถ้าได้เป็นภาพจะดีมากก ช่องทางการซื้อด้วยก็ดีค่ะ ><
ชอบวงญี่ปุ่นวงแรกเลย งงๆ อมยิ้ม17 อมยิ้ม07

ขอบคุณที่เข้ามาตอบนะค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่