ปัจจุบันรถevoยังน่าขับอยู่ไหมครับ ถ้าเทียบกับรถรุ่นใหม่ๆที่มีเทคโนโลยีมากกว่า ถ้าจะซื้อมิอสองมาขับเล่นสักคัน จะโอเครไหม

กระทู้คำถาม
ผมไม่เคยขับสมรรถนะสูงเลยไม่รู้ครับว่าที่เขาว่าแรง
เกาะถนน หลังติดเบาะเป็นยัง ไม่ค่อยมีคนพูดถึงevo
มีแต่เด็กแถวบ้านผม เขาบอกว่ากะบะควันดำกับซีวิคว่าแรงครับ เจอให้หลบ ผมก็เลยสนใจว่าอยากมีรถแรงๆขับเล่นสักคันไว้ลองไปเล่นกับเด็กแถวบ้านครับ
แนะนำหน่อยครับ evo โอเครไหมครับ
ปล ผมไม่เคยขับรถแรงๆเลยครับ ที่บ้านผมใช้Jazzครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่