NAS (หรือ My cloud WD / synology) กับ cloud storage ( onedrive,google) อันไหนเหมาะสมกับเราค่ะ

NAS (หรือ My cloud WD / synology etc.) กับ cloud storage ( onedrive,google etc.) อันไหนเหมาะสมกับเราค่ะ

เราใช้งานแบบเรียกไฟล์แล้วแก้ไขได้เลยแล้ว  เซฟลง ที่นั้นได้เลยอ่ะคะ เอาแบบไม่ต้องดาวน์โหลดลงคอมอีก แล้วก็อัพโหลดไปเก็บที่cloud อีกอ่ะคะ

ขออภัยถ้าถามเยอะนะคะ คืออ่านแล้ว งงมากค่ะ ทั้ง2แบบนี้อ่ะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่