หาเพื่อนเที่ยวเวียดนาม

สวัสดีค่ะ หาเพื่อนไป เวียดนามใต้ โฮจิมินห์ ดาลัด มุยเน่
วันที่ 4-7 เมษายน (ลางาน4-5 วันที่6-7วันหยุดค่ะ)
แพลน จะเป็น
บิน วันที่4 เช้า ไปโฮจิมินห์ เที่ยวที่โฮจิมินห์ กลางคืนนั่งรถไปดาลัด
วันที่5 ถึงดาลัดเช้า นอนดาลัด
วันที่6 ไปมุยเน่
วันที่7กลับ มาขึ้นเครื่อง โฮจิมินห์ กลับไทยค่ะ

ทริปนี้มี 2คนค่ะ แต่อยากได้เพื่อนเพิ่ม ซึ่งเราทั้งคู่ชอบถ่ายรูปค่ะ ถ้าอยากได้รูปสวยๆ ก็มาจอยกันนะคะ จริงๆ เราเคยไปมา2รอบแล้ว แต่ติดใจมาก เลยอยากไปอีกค่ะ

ปล. ตอนนี้เห็นค่าตั๋วไปกลับ นกแอร์ อยู่ที่ 3,218 บาท
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่