ระหว่างเกาะรอก vs เกาะสุรินทร์ ไปอันไหนดีครับ

ระหว่างเกาะรอก vs เกาะสุรินทร์ ไปอันไหนดีครับ เคยไปเกาะในไทยมาหมดแล้วไม่ว่าหลีเป๊ะ สิมิลัน ตาชัย (ไปหลังสึนามิ) แต่เหลือ2เกาะนี้ เลยอยากจะไปone day tripก่อนหมดฤดูกาลนี้ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะไปไหนดีครับ ช่วยเลือกด้วยครับ เรื่องเดินทางไกลไม่ใช่ปัญหาเพราะยังไม่ได้จองเครื่องบิน

ปล.เกาะสุรินทร์ปะการังยังสวยไหมครับ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่