ใครเก็บรายชื่อ เด็กวงโย สตรีวิทยา 2 ที่เคยบีบ รีดไถเงิน 4 ล้าน จากคุณตัน เมื่อ 4 ปีที่แล้วบ้างครับ

ใครเก็บรายชื่อ เด็กวงโย สตรีวิทยา 2 ที่เคยบีบ รีดไถเงิน 4 ล้าน จากคุณตัน เมื่อ 4 ปีที่แล้วบ้างครับ

ผมคิดว่าใกล้จะได้เวลาที่ขอทานเหล่านี้จะเรียนจบแล้ว
กลัวว่ากลุ่มบุคคลอันตรายเหล่านี้จะเข้ามาเป็นเพื่อนร่วมงานในบริษัทผม
จะได้ระวังตัวเอาไว้

ใครมีรายชื่อ ขอหน่อยนะครับ รวมถึงบุคคลที่เกี่ยวข้องกับการก่อคดีนี้ด้วยนะครับ
รบกวนส่งหลังไมท์ หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 13
เราส่งลิสรายชื่อไปทุกบริษัทแล้วค่ะ พอดีว่างค่ะ

เช็คทะเบียนราษฏรเรียบร้อยรับรองไม่มีผิดตัวแน่นอน

ถ้าไม่ใช่เส้นระดับสูงรับรองไม่มีหลุดไปถึงแน่ค่ะโดยเฉพาะบริษัทใหญ่ๆ

ส่วนคนที่สนับสนุนการรีดไถก็แล้วแต่มุมมองนะคะ ถือว่าคห.ส่วนตัว
ความคิดเห็นที่ 5
https://pantip.com/topic/37494129
ความคิดเห็นที่ 6-3
ความคิดเห็นที่ 11
ลองค้นชื่อบางชื่อในนั้นเล่นๆ

บางคนจบไปเป็นอาจารย์ได้อีกเอ้า
ความคิดเห็นที่ 3
จขกท. เป็น ญาติคุณตัน หรือว่า เป็นคุณตัน เองครับนั่น? จะเอารายชื่อพวกนั้นไปทำอะไรเหรอครับ?

เจ้าของเงินเองเขายังไม่เดือดร้อนอะไร หรือ เขามีไปจัดการของเขาเองไปแล้วพวกเราก็ไม่อาจรู้ได้หรอกนะครับ

ถ้าไม่เกี่ยวข้องอะไรกับเจ้าของเงิน ผมว่า ก็ไม่ต้องไปสนใจหรอกครับว่า เด็กพวกนั้นจะเรียนจบ หรือ จะไปทำงานอะไรที่ไหนก็เรื่องของเขาไปแหละครับ

แต่ถ้าหากว่า คุณจขกท. คือ คุณตัน หรือ ผู้ได้รับมอบอำนาจจากคุณตันให้มาจัดการเรื่องนี้ ข้อความของผมข้างบน็ผ่าน ๆ ไปละกันนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่