DJI Go + Huawei P10 ไม่สามารถไลฟ์แฟนเพจได้

กระทู้คำถาม
สวีสดีครับ ขอสอบถามผู้ใช้งาน DJI GO  กับโทรศัพท์ Huawei P10

พอดีเพื่อนซื้ออุปกรณ์ DJI มา จะเอามาไลฟ์แฟนเพจ ผ่านมือถือ ใช้รุ่น Huawei P10 แต่พอเข้าโปรแกรมจะไลฟ์ ดันไลฟ์ได้เฉพาะเฟซส่วนตัว แฟนเพจที่เป็นแอดมินอยู่ไม่มีให้เลือกไลฟ์ (ต่างกับไอโฟน มีให้เลือกว่าจะไลฟ์เฟซส่วนตัวหรือเพจ)

เป็นเพราะอะไรครับ หรือต้องตั้งค่าตรงไหนมั้ย ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่