ทำไมต้องเรียนลีลาศ T^T

ทำไมเราต้องเรียนลีลาศด้วย 😑😑 ไม่อยากเรียนเลย จริงๆ ทำไมมมม 😑😑 ขอเหตุผลหน่อยค่ะะะะ คือเรียนไปก็คงไม่ได้ใช้ไปเต้นที่ไหนหรอกมั้งคะ 🤔🤔 มันมีงานอะไรให้เราไปเต้นล่ะโถ่ 😔😔😖😖  ทำไมอ่ะ5555 เศร้าาาา เเค่เต้นธรรมดาๆ ก็ไม่เต้นอยู่เเล้วเเต่นี่อะไร T_T  ให้เราเรียนลีลาศ ไปเต้นเป็นจังหวะๆ ไม่เราไม่ชอบบบ ทำไงดี ต้องเรียนทั้งหลักสูตรที่โรงเรียนเเละเรียนนอกเวลาอีก ทำไมอ่ะ 😕😕😞เราเรียนในหลักสูตรก็จะตายอยู่เเล้ววว เศร้า(((((   เซ็งค่ะเซ็ง ทำไงดี คือมันไม่ใช่ตัวเราเลย เราคงไม่ไปเต้นงานราตรีที่ไหนหรอก 😖😖😖
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่