ตามหาเพลงตามหาคนรักข้ามภพข้ามชาติ

ผมรู้สึกว่าคู่รักของผมคงอยู่อีกภพอีกชาติแน่ๆ ผมเลยอยากฟังเพลงแนวรอคู่รักข้ามภพข้ามชาติน่ะครับ อยากให้ช่วยแนะนำด้วยครับ
เท่าที่ผมนึกออกก็มีประมาณนี้

1.รักที่หลุดลอย Ost.เจ้ากรรมนายเวร

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

2.ภพรัก Ost.ปี่แก้วนางหงส์

3.คู่คอง Ost.นาคี

4.บุพเพสันนิวาส Ost.บุพเพสันนิวาส

5.แค่มีเธอ Ost.คู่รักสองชาติ

6.รักเธอนิรันดร์ Ost.รอยรักรอยอดีต

7.กาษานาคา Ost.กาษานาคา

8.เราจะข้ามเวลามาพบกัน Ost.ทวิภพ

9.นิราศสองภพ Ost.นิราศสองภพ

10.แต่ปางก่อน Ost.แต่ปางก่อน

11.หมดดวงใจ Ost.ข้าบดินทร์

12.รักนิรันดร์ Ost.เจ้าบ้านเจ้าเรือน

13.ตามหาหัวใจ Ost.ฮอยอัน ฉันรักเธอ

ประมาณนี้อ่ะครับ หลังๆละครเริ่มไม่ตรงกับการรอข้ามภพข้ามชาติแล้ว

แสดงความคิดเห็น
Preview