แพลนไปเที่ยว ฟินแลนด์ช่วง ปีใหม่ แบบนี้โอไหมค่ะ

เป้าหมาย กลุ่ม ผู้ใหญ่ 5 เด็กโต 2 เด็กเล็ก 1 รวม 8
อะไรได้หมด ขอแค่
1. ล่าแสงเหนือ
2. กอดๆ ไซบีเรีย นั่งให้ลากๆ ถ่ายรูป
3. เจอเรนเดียร์
4. Meet and greet กะ santa

24-26 Stockholm  การบินไทย/แอโร่ฟอต
26 ขึ้นเรือ silja serenade อื่นๆ
27-29 Helsinki
29-2 ski resort+หมู่บ้านซานต้า+activity (levi หรือ ruka ดีค่ะ?)
2-4 ivalo
5 helsinki bkk

จากเฮลซิงกิล่องขึ้น กะว่า เช่ารถ คันเดียวหมดมั้ย
เช่าบ้าน ช่วง รีสอร์ต
ล่องขึ้นไป อิวาโล คืนรถ
บินกลับ เฮลซิงกิ ต่อ บินกลับไทย
โปรแกรมนี้ สามารถพ่วง เมือง tromso norway ได้ไหมค่ะ
หรือ ปรับแต่งตรงไหน เหมาะสุด
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview