ช่วยแนะนำโรงแรม/ที่พักในระนองที่มีบ่อน้ำแร่ส่วนตัวให้หน่อยครับ

ขอไม่เอาจันทร์สมฯ นะครับ เพราะได้อ่านรีวิวแล้ว ไม่ค่อยรู้สึกดีเลยครับ

คือผมจะพาคุณแม่ที่นั่งวีลแชร์ไประนอง เพื่อไปอาบน้ำแร่  

แต่ไม่อยากไปบ่อน้ำแร่สาธารณะ เพราะกลัวจะลงลำบาก

อยากได้โรงแรมหรือที่พักที่มีบ่อน้ำแร่เข้ามาถึงในห้องส่วนตัวเลย  หรืออย่างน้อยก็มีบ่อน้ำแร่รวมในโรงแรม ให้ลงสะดวกๆ หน่อย น่ะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่