[Mini Review] Your Name - Miyamizu Mitsuha 1/8 Complete Figure / Nendoroid

สวัสดีครับ เมื่อวานตอนกลับมาถึงบ้านพบกล่องต้องสงสัยส่งมาจากญี่ปุ่น
ตรวจสอบพบว่าเป็นฟิกเกอร์ที่สั่งไปนานจนลืมPre-Order ไปเมื่อปีที่แล้วแต่ส่งปีนี้เชิญติดตามรับชมครับ

กล่องแรก เป็นมิตสึฮะขนาด 1/8 จากยิ้มดี
ตัวงานดูดีกว่าที่คิดไว้เยอะ น่าซื้อมาสะสมชาบูเป็นอย่างยิ่ง

แกะกล่องออกมา มีฐานรองเป็นหญ้าฮิดะ (น่าจะนะ)

ถ่ายหลายๆมุม เนื่องจากไปญี่ปุ่นบ่อยไปหน่อย เลยไม่มีงบซื้อทาคิคุงมายืนข้างๆครับ ฮา

งามมากครับ เก็บรายละเอียดได้ดี (จริงๆนะ)

ตั้งใจจะเอาไปถ่ายบนหญ้าแต่หญ้าเปียก พ่อรดน้ำต้นไม้พอดี....... เลยต้องวางไว้บนรถแทน
(หน้าขาวไปหน่อยไหม)

ไว้วันหลังค่อยมาถ่ายเล่นใหม่

มาดูด๋อยบ้าง
ไม่มีทาคิคุงเช่นเคย 5555555+
เปลี่ยนหน้าได้สองแบบ ท่าทางได้สาม ขออภัยไม่ได้เช็คโต๊ะ

ตัดจบแค่นี้ครับ ขอบคุณที่ติดตามรับชม แล้วพบกันใหม่โอกาสหน้าสวัสดีครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่