องค์กรระดับใหญ่ ควรใช้ Wordpress ในการเขียน Website ไหมครับ

จะรบกวนสอบถามข้อมูลหน่อยครับ
พอดีว่าที่บริษัท(อสังหาริมทรัพย์) จะมีการทำเว็ปใหม่ คนเข้าต่อเดือนประมาณ 100,000-150,000 ต่อเดือน
ของเดิมน่าจะใช้ asp หรือ php ครับ

พอดีจะทำเว็ปใหม่ โจทย์คือ เอื้อต่อการติด SEO , UX UI ดี , สวยงาม , สามารถสำหรับโครงสร้างได้ มีความยืดหยุ่น งบประมาณ 2 ล้านบาท

มีเจ้าที่นำเสนอมาทั้งแบบ PHP และ Wordpress เรื่อง design สวยงามทั้งคู่ครับ

จึงอยากสอบถามว่า Website องค์กรที่มีโจทย์ประมาณนี้ สามารถใช้ Php หรือ Wordpress ดีกว่ากันครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่