จากทีเซอร์ละครใหม่ทำให้เห็นว่า

มิ้นณัฐ โดนลดบทบาทอีกแล้วอ่อ
จากนางเอก (เงารักลวงใจ/เคหาสน์สีแดง)
เป็นนางร้าย (แรงปรารถนา/ปดิวรัดาฯ)
นางรอง (เลือดรักทระนง/คนละขอบฟ้าฯ)
ล่าสุดนางร้ายละครเย็น ??? (มิ้นต้องสตรองแค่ไหนเนี้ย!!)

ปล.ว่ายน้ำท่านี้(ใส่หางปลา/เคลือนไหวเอว)ยากไหมครับ ผมลองแล้วมีแต่จมๆ555 ขอชื่นชมนักแสดงเลย ณ จุดนี้

ขอแท็กละคร Mr.merman แฟนฉันเป็นเงือกด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่