เสริมจมูกครั้งแรกที่ไหนดีคร้าาาา🤔

สวัสดีค่ะทุกคน นี่เป็นกระทู้แรกของเราเลยย😂 ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ เราตั้งใจจะไปเสริมจมูกแต่ยังเลือกไม่ได้ระหว่าง dmor clinic กับ medmetic by meko ดูรีวิวมาแล้วทั้ง2คลินิกทรงสวยมากกค่ะเลยยังเลือกไม่ได้😭 ใครเคยเสริมมาแล้วช่วยแนะนำเราหน่อยนะคะ แนะนำคุณหมอให้ด้วยนะคะ ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยคร้าาาา🙏🏻🙏🏻
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่