ลูกสาว 3 ขวบ ระหว่าง Lego Land Malaysia กับ Universal Studio Singapore ไปไหนดีกว่าคะ

จะพาลูกสาวไปเที่ยวสิงคโปร์ตอนสิ้นเดือนค่ะ ต้องการพาเที่ยวสวนสนุกหนึ่งวัน ตอนนี้ลังเลระหว่าง Lego Land (ข้ามไปทางมาเลย์เซีย) หรือ Universal Studio ที่สิงคโปร์

พื้นฐานลูกขี้กลัวนิดนึง เลยไม่เล่นพวกของเล่นเสียงดังๆ หรือหวาดเสียวแน่ๆค่ะ ไม่นานนี้พาไป Disneyland ที่ฮ่องกง ก็ไม่ได้เล่นอะไรมาก แต่เค้าแค่เห็นพวก characters ต่างๆ เค้าก็ชอบมากแล้วค่ะ

รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่