ตามหาลิงค์ดูหนัง ยุค80-90 ค่ะ(Christian Slayter)

หาดูยากมากกกกกกค่ะ ลิงค์ส่วนใหญ่ที่เข้าไปดูก็ดูไม่ได้แล้ว ใครมีลิงค์หนังปี80ปลายๆ หรือ90ต้นๆ ที่ Christian Slayter แสดงแล้วดูได้แน่ๆลงไว้ด้วยนะคะ ซับไทย หรือพากษ์ไทย(หรือใครหาซับอังกฤษเจอก็ลงได้นะคะดูแบบไม่มีซับแล้วฟังไม่ทันจริงๆค่ะTwT)ก็ได้ค่ะ ขอ[คุณค่ะ (ใครหาเรื่อง Heathers มาได้จะเป็นพระคุณมากค่ะ อยากดูมากกกกกก) ขอบคุณนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่