อยากรับเสื้อผ้าเป็นกระสอบมาขาย จะขายอะไรดีครับ ?

ผมอยากรับเสื้อผ้าเป็นกระสอบมาขายครับ

ตอนนี้ดูๆ กางเกงยีนส์มือสอง กับ เสื้อมือสอง เสื้อแนวเก่าๆผ้าบางที่วัยรุ่นชอบใส่กัน

ถ้าเอาเกงยีนส์มาขายกับเสื้ออันไหนเข้าท่ากว่ากันครับ ผมกลัวเอาเกงยีนส์มาขายแล้วไม่มีคนซื้อ😂

หรือขายอะไรดีครับ งบ5000บาทเองครับ

ปล.ผมอายุ15ครับ ยืมเงินพ่อแม่มาลงทุนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่