คุณภาพไฟล์ GF8 ดีกว่า EM10m2 ไหมครับ

ตอนนี้ใช้ Omd อยู่รู้สึกยังไม่พอใจในไฟล์ที่ได้ อยากจะจัด GF8
อยากถามคนที่เคยใช้ เคยจับทั้งสองรุ่นว่า ไฟล์ gf8 ดีกว่าหรือเปล่า

ป.ล.เฉพาะไฟล์ภาพนะครับ สเปค ลูกเล่นช่องมองภาพ บลาๆๆ ทราบหมดแล้ว
ขอบคุณครับผม
แสดงความคิดเห็น
Preview