มีแต่เมืองทอง เมืองทอง ท่าเรือ ท่าเรือ ไม่มีใครสนใจ "ราชบุรี" มั่งเลยหรือครับ ????

ฟอร์มสุดยอดมา 3 นัดแล้วน่ะครับ ภายหลังโค้ชซีเก้ ทำตัวไม่มืออาชีพ (ซึ่งไม่เหมาะสมกับการทำงานกับสโมสรราชบุรี)

จาก 2 นัด 3 แต้ม ต่อมาใครที่ไหนมันจะทำได้ล่ะครับ 5 นัด 3 แต้ม (ตกนัดล่ะ 0.6 แต้ม)

ขนาดโค้ชสะสมยังทำไม่ได้เลยครับ จาก Top 6 ปีที่แล้ว

ปีนี้เจ้าของบอกว่า Top 6 มันน้อยไป ก็เลยขอ Top 17 เลยดีกว่า เลขยิ่งเยอะ ทีมยิ่งเก่ง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่