ช่างเจาะผนังพลาดแบบนี้จะแก้ไขยังไงครับ

ติดต่อช่างคอนโดให้มาเจาะรูติดตั้งตัวแขวนกีต้าร์กับผนัง ใช้ได้หลายวัน แต่คิดว่าช่างน่าจะเจาะรูใหญ่เกินไป ใช้ได้สักพักตัวฟลุกหลุด ตอนนี้ไม่สามารถใส่น็อตเข้าในรูเดิมได้ ไม่ไว้ใจช่างคอนโดอีกแล้ว ตามหาช่างที่งานละเอียดมาแก้งาน หรืออยากจะทำเองแต่ไม่แน่ใจว่าควรแก้ยังไงครับ กลัวผนังแตก รบกวนผู้รู้ทีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่