ทอมเป็นแบบนี้ทุกคนมั้ยคะ?

สวัสดีค่ะ เรายืมของเพื่อนมาตั้งกระทู้....
คือเราคบทอมคนแรกในชีวิต ที่ผ่านมาคบผู้ชายมาตลอด
และไม่เคยคิดว่าชีวิตนี้จะคบทอม ซึ่งคือเลิกกับแฟนที่เป็น
ผู้ชาย ก็รู้สึกเบื่อผู้ชาย และเริ่มชอบทอมค่ะ จนมีทอมเข้ามา
คุยด้วย แต่พอคบได้สักพักจนมีอะไรกัน........
คือเราเคยอ่านพันทิปที่ตั้งกระทู้ประมาณว่ามีอะไรกับแฟน
ที่เป็นทอมยังไง คือเข้าใจมาตลอดว่าทอมมี 2 ประเภท
คือแบบวันเวย์ ทูเวย์ อะไรนี่แหละ แล้วในครั้งแรกที่มีอะไร
กับแฟนที่เป็นทอม เราโอเคที่เป็นฝ่ายรับ แต่.....เราทำให้
แฟนเราไม่ได้ค่ะ มันไม่เคย และไม่กล้า ตอนนั้นเค้าโกรธ
นะที่เราไม่ทำให้ คือมันทำให้ไม่ได้จริงๆ ความรู้สึกมันไม่ได้
อยากรู้ว่าคนที่มีแฟนเป็นทอมส่วนใหญ่ต้องทำให้ด้วยรึป่าว
แล้วถ้าเราเป็นแบบนี้ หมายความว่าเราไม่ได้ชอบทอมจริงๆ
ใข่มั้ย........
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่