ถ้าเอาจักรยานไปบางกระเจ้าเอง จะหายมั๊ย? หรือเช่าดีกว่า?

รบกวนถามคนเคยเอาจักรยานไปเองนะครับ ช่วยไขข้อข้องใจสักนิดนะครับ
คือยังไม่เคยไปเลยครับ อยากไปเที่ยวบางกระเจ้า ไปคนเดียวครับ อยากเอาจักรยานของตัวเองไป
แต่กลัวว่าตอนเราไปเดินตลาด หรือนั่งกินข้าว กินกาแฟ จอดไว้ห่างตา แล้วจักรยานเราจะหายมั๊ยหว่า
(จักรยานแต่งนิดหน่อยไม่ได้แพงมากแต่รักมาก) อมยิ้ม07

หรือว่าตัดปัญหาไปเช่าเอาหน้างานเลยดีกว่าครับ ? เพี้ยนเพลีย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่