โดนปฏิเสธวีซ่า นักเรียน ออสเตรเลีย เนื่องจากการทำงานของนักเรียนเอง ให้พอจะมีแหล่งปรึกษาเรื่องนี้บ้างจ๊ะ

เราโดนปฏิเสธวีซ่านักเรียน เพราะเอเจนซี่เก่าให้ข้อมู้ลว่าเราเป็น ฟรีแลน ทางสถานทูตจึงปฏิเสธเรื่องการทำงาน
ทางเอเจนซี่เก่าจึงแนะนำให้เราไปทำงานใน บริษัท 6-10 เดือน แล้วค่อยยืนใหม่
เราอยากขอทำปรึกษา ใครเคยมีเคสแบบนี้หรือคลายๆกันไหม อยากขอคำปรึกษา
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ตกลงหมายถึงประเทศไหนครับ ชื่อกระทู้บอกว่า "ออสเตรีย" แต่ทำไมแท็ก "ออสเตรเลีย"
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่