ตอนนี้ เป็นช่วงช้อนของถูกใช่ไหมครับ จากน้องข้าวเม่า

เม่าครับ เพิ่งเป็นมาได้ 1เดือน แดง หมดเลย. หวังว่า คงเขียวเร็วๆนี้.  ตอนนี้ ติดลบ 5%  ถือว่า กรุ๊บกริบใช่ไหมครับ.  มีเงินติดพอร์ท นิดหน่อย จะเก็บ PTT ดีไหมครับ. หรือ จะเก็บ HANA ดี เห็นลงมาเยอะ
ผมมีKCE เขียวได้ ไม่กี่วัน เเดงยาว.  

มีใครอยู่ในสนามมาหลายปี ยังเป็น เม่า อยู่บ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview