ครีมศิริราชมีของปลอมมั้ยครับ ทำไมสั่งมาแล้วไม่เหมือนกัน

กระทู้คำถาม
รบกวนช่วยดูหน่อยครับ ผมหามาก่อนแล้วว่าเค้ามีการปรับสูตรเปลี่ยนแพกเกจ
แต่อันที่ผมสั่งมาสองขวดนี้มันสูตรใหม่เหมือนกัน แต่หน้ากล่องต่างกันนิดหน่อย และมีกล่องนึงสีออกเหลืองๆกว่า (กล่องนี้ผลิตทีหลัง)
ส่วนกล่องที่มีคำว่าสูตรใหม่ผลิตก่อน และกล่องขาวกว่า

อยากทราบว่าเป็นปกติมั้ยครับ หรือผมซื้อโดนของปลอม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่