หารีสอร์ทพร้อมแพกเกจเลี้ยงงานแต่งเย็นในชลบุรีครับ

รบกวนผู้มีประสบการ รีวิว รายละเอียด  ราคาน่ารักๆครับ
พิธิแต่งเช้าจัดที่ต่างจังหวัดแล้วอยากกลับมาจัดงานเย็นที่ชลบุรี  เป็นแนวงานเลี้ยงงานแต่งง่ายๆ เฉพาะกลุ่มเพื่อนไม่ถึง 50 คน อยากได้ เป็นรีสอร์ทที่มีแพกเกจเหมาจัดสถานที่พร้อมอาหาร ริมทะเลได้ยิ่งดี  ไม่อยากให้เจ้าสาวเหนื่อยมากครับ ไม่อยากจ้างออแกไนซ์หลายที่
พิกัด ชลบุรี  ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่